Siffofin samfur
Samfura | Wutar lantarki | Girma (mm) | Ƙarfi | LED Chip | Haske mai haske |
SX2018 | 175-220V | Φ230x56 | 18W | 2835 | 1800lm |
SX2024 | 175-220V | Φ300x56 | 24W | 2835 | 2400lm |
SX2030 | 175-220V | Φ370x56 | 30W | 2835 | 3000lm |
Siffofin Samfur
1. Wannan hasken rufin SX20 yana da tsari mai sauƙi da sirara, tare da kauri na 5.6cm kawai, wanda ya dace da matsuguni daban-daban.An yi amfani da fitilar fitilar kayan acrylic mai girma, tare da rarraba haske da haske mai laushi, kuma ba shi da sauƙi don rawaya bayan amfani da dogon lokaci.
2. Chassis na hasken rufi na SX20 an yi shi ne da kayan PP, wanda yake da ɗorewa, ba sauƙi don lalata ba, kuma yana da ƙarfin ɗaukar nauyi.
3. Maɓallin firikwensin PIR, girman girman girman girman 120 ° mai girman kusurwa uku, nesa mai nisa har zuwa mita 3-5, zai iya ɗaukar kowane motsi a cikin duhu, kuma akwai haske mai kyau don raka ku duk inda kuka tafi.
4. Jikin fitila yana ɗaukar cikakken tsarin da aka rufe, mai hana ruwa IP43, wanda ya dace da hasken cikin gida, zai iya hana shigar da ƙura mai ƙarfi da sauro yadda ya kamata, kuma yana tsawaita rayuwar sabis na fitilar rufi.
5. Baya yana ɗaukar shigarwar buckle, ba a buƙatar wiring, ana iya maye gurbin shi da so, kuma shigarwa yana dacewa da sauƙi don aiki.
6. Ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da girma guda uku, masu dacewa da yanayi daban-daban, muna ba da garanti na shekaru biyu, don ku iya amfani da shi tare da kwanciyar hankali.
Yanayin aikace-aikace
Wannan hasken rufin SX20 yana da siffa mai sauƙi kuma yana da dacewa a fage.Ana amfani da shi sau da yawa a tituna, dakunan dafa abinci, dakunan wanka, matakala, dakunan kwana, baranda da sauran wurare.