Ƙayyadaddun samfur
Samfura | Wutar lantarki | Girma (mm) | Ƙarfi | Mai riƙewa | Adadin LED |
SW06118 | 100-240V | 656x80x90 | 1 x18W T8 | G13 | 1 Tube |
SW06218 | 100-240V | 656x115x90 | 2 x18W T8 | G13 | 2 Tube |
SW06136 | 100-240V | 1260x80x90 | 1 x36W T8 | G13 | 1 Tube |
Saukewa: SW06236 | 100-240V | 1260x115x90 | 2 x36W T8 | G13 | 2 Tube |
SW06158 | 100-240V | 1562x70x90 | 1 x58W T8 | G13 | 1 Tube |
Saukewa: SW06258 | 100-240V | 1560x110x90 | 2 x58W T8 | G13 | 2 Tube |
Siffofin Samfur
1. Jiki mai haske na wannan haske mai ƙarfi yana ɗaukar ƙirar haɗaka, tsarin da ba shi da kyau, kariyar matakin IP65, yana hana ƙura, sauran ƙananan ƙwayoyin cuta da ƙananan jiragen ruwa na ruwa mai jagora daga shiga, kuma yana da tsawon rayuwar sabis.
2. Jikin fitilar an yi shi ne da kayan kwalliyar ABS mai inganci, wanda yake da tsayayyar UV kuma ba shi da radiation.An yi amfani da fitilar fitilar da aka yi da kayan PS mai mahimmanci, wanda yake da lalata, ƙura, mai hana ruwa, da kuma kwari, wanda zai iya biyan bukatun hasken yanayi daban-daban.fiye da daidai.Wurin fitilar yana ɗaukar tsarin jujjuyawar kati na ABS mai kunna wuta, kuma ana iya shigar da bututun fitila tare da kati ɗaya da juyawa ɗaya, wanda ya dace da sauri.
3. Daban-daban masu girma dabam da samfurori suna samuwa, dace da lokuta daban-daban.
4. Shirye don shigarwa nan da nan;Ana iya ɗora saman saman rufi tare da kayan aikin da aka haɗa, ko dakatar da shi daga rufin ta amfani da , kuma za'a iya shigar da shi cikin jerin lokacin shigarwa.
5. Mun ba ku garanti na shekaru 3, don ku iya amfani da shi tare da kwanciyar hankali.
6. Akwai nau'ikan nau'ikan nau'ikan kayan abu guda biyu: ABS da bakin karfe, zaku iya zaɓar kayan daban-daban gwargwadon bukatunku ko yanayin amfani.
wuraren da za a yi amfani da su
Ya dace da cikin gida, waje, rigar da wuraren sanyi. sau da yawa amfani daTaron bitar masana'antu, ma'ajin ajiya, hasken ofis, hasken asibiti, hasken gareji, da dai sauransu.
Bayanin Samfura





Girman samfur
